Secret-KyuHyun Vietnamese Fansite
Welcome To Secret-KyuHyun Vietnamese Fansite

Hiện tại kyuhyunvn đã chuyển nhà,các bạn vui lòng vào nhà mới để cùng nhau xây dựng kyuhyunvn vững mạnh nhé

link nhà mới

http://www.kyuhyunvn.net/forum
Welcome To Secret-KyuHyun Vietnamese Fansite

Hiện tại kyuhyunvn đã chuyển nhà,các bạn vui lòng vào nhà mới để cùng nhau xây dựng kyuhyunvn vững mạnh nhé

link nhà mới

http://www.kyuhyunvn.net/forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi dành cho những trái tim yêu kyuHyun

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Chishi_Toji
Secret-Admin
Secret-Admin
Chishi_Toji

KyuHyunWon : 1519

Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn _
Bài gửiTiêu đề: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyMon Sep 06, 2010 1:08 pm

Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"

Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn Project

des by : Jolie

Mọi người cũng đã đọc bài viết về Project sinh nhật của ShinDong rùi phải ko
Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"

Chúng ta sẽ viết lời chúc dành cho ShinDong ngay tại topic này

Lưu ý lời chúc phải đúng chủ đề và ý nghĩa và không dài quá 30 từ. Và đây là toàn 4rum nên chúng tớ khuyến khích tất cả các bạn hãy tham gia nhiệt tình nhé.
Các bạn post lời chúc của mình ngay tại đây, sau đó chúng tớ sẽ chọn ra lời chúc nào đúng với yêu cầu nhất ( ở đây là đúng chủ đề và ko quá 30 từ) để chèn vào clip Surprised

*Là một project nhỏ và cũng mới của 4rum chúng ta, tớ mong sẽ nhận đc sự ủng hộ nhiệt tình từ các bạn. Chúng ta không chỉ là các Secret -er mà còn là ELF, tình yêu của chúng ta là SuJu 13 ... Còn chờ gì nữa mà không tham gia với chúng tớ ^^.

Được sửa bởi Chishi_Toji ngày Fri Sep 10, 2010 9:33 pm; sửa lần 1.
http://twitter.com/KHT_Chishikatoj
Mì Hý.Happy.13
Secret-Mod
Secret-Mod
Mì Hý.Happy.13

KyuHyunWon : 713

Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyMon Sep 06, 2010 1:58 pm

Mì mở hàng trc nha Very Happy

Trích dẫn :
All every little hearts. We love you with one love forever. Wish you keep your smile and happy always.
사 랑 해 요 - 신동희
https://kyuhyunvn.forum-viet.com
sister_kyuhyun
Secret-Mod
Secret-Mod
sister_kyuhyun

KyuHyunWon : 152

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyTue Sep 07, 2010 2:55 pm

em
tem 2
loiwf chúc của em nè
"It's too late, but just you. Hope you happy always. I still love you more"
thank ss mì đã giúp em nha
http://vn.360plus.yahoo.com/Huong-Shin/
SheilaDuong
Secret-Mod
Secret-Mod
SheilaDuong

KyuHyunWon : 190

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyThu Sep 09, 2010 11:09 pm

" I love you more than I can say.
All my best wishes for you on your sweet birthday.
And forever happy with your love Embarassed
E.L.F love Shin Dong Hee hoho. "
Cherry
Secret-Mod
Secret-Mod
Cherry

KyuHyunWon : 230

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyFri Sep 10, 2010 11:36 am

tớ là tớ không giỏi tiếng Anh, nên viết tiếng Việt chúc anh Hee nhé:

"Dù anh đi đến bất cứ đâu trên thế giới này, thì chúng em-những V.ELF vẫn luôn dõi theo anh và luôn chào đón anh bằng tất cả tình yêu chúng em có. Hãy luôn hạnh phúc anh nhé! Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn 136505 "
http://vn.360plus.yahoo.com/Nhok-Cherry
LoverKM
Secret
Secret
LoverKM

KyuHyunWon : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyFri Sep 10, 2010 1:17 pm

I don't say I love you but it doesn't mean I don't love you
The best man ever in my heart SHINDONG

Em cũgn chẳng biết lời chúc của em có hay ko nữa nhưng mà em vẫn muốn nói với anh Dong béo đáng yêu
cảm ơn ss mì nhiều nhé
Chinhkyu
Secret-Mod
Secret-Mod
Chinhkyu

KyuHyunWon : 164

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyFri Sep 10, 2010 2:21 pm

em không giỏi tiếng anh....nên có gì mọi người chỉnh sửa giúp em nha....
" Shin Dong Hee....ELF love you.....we love you ...if one day you awarded your heart to some one...we hope you will happy....because I can not hide away our love for you "
=.= không bít có sai từ hay gì k nữa.... What a Face
superjunior_kyumin
Member
superjunior_kyumin

KyuHyunWon : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyFri Sep 10, 2010 7:41 pm

I do not know how he wished he nua.Chi hope the breeze he and general fun with you but you must promise that ELFs The always healthy to still hear you sing them and dance for them as they see him Eun Hyuk noi.Saranghae
superjunior_kyumin
Member
superjunior_kyumin

KyuHyunWon : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyFri Sep 10, 2010 7:42 pm

Co' j` sai cac' ss sua? gium` em nha'
Mì Hý.Happy.13
Secret-Mod
Secret-Mod
Mì Hý.Happy.13

KyuHyunWon : 713

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyTue Sep 14, 2010 2:41 pm

cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm đến PJ nhỏ này ^^~
hôm nay Mì sẽ chính thức khóa sổ lời chúc nhé Very Happy
cho phép Mì trans các lời chúc của bạn chinhkyu sang TV nha farao
tớ sẽ sửa hộ bạn lại cho gọn luôn Very Happy
cảm ơn tất cả các bạn nhé Very Happy

Trích dẫn :
Shin Dong Hee! Chúng em yêu anh. Nếu một ngày anh trao trái tim mình cho một ai đó. Chúng em cầu chúc hạnh phúc cho anh. Chúc mừng sinh nhật Shin Dong Hee!”

@chinh: tớ đã sử như thế này Very Happy
nếu cậu cảm thấy ko đc thì PM tớ nhé

Trích dẫn :
“Hy vọng rằng anh mãi giữ nguyên những nụ cười và niềm lạc quan. Hứa với ELF rằng sẽ khỏe mạnh để làm việc tốt nhé. Saranghae!”

@superjunior_kyumin: ss đã sửa lại cho em ntn nhé
thanksem nhiều lắm

@mn: 1 lần nữa, mình xin cảm ơn mn Very Happy
Saranghae~~
https://kyuhyunvn.forum-viet.com
Chinhkyu
Secret-Mod
Secret-Mod
Chinhkyu

KyuHyunWon : 164

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyTue Sep 14, 2010 3:13 pm

@ s mì : vậy là ổn rồi s ạ...
đoạn sau của em dịch ra nó hơi chuối....bỏ qua cũng được Smile Smile
leminhphuc137
Member
leminhphuc137

KyuHyunWon : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptyFri Sep 17, 2010 6:52 pm

mặc dù trễ rồi nhưng em vẫn muốn chúc anh Dong Very Happy

Trích dẫn :
Shin Dong Hee, sự có mặt của anh trên đời là điều tuyệt vời nhất đối với SJ và E.L.F.Happy birthday
taste_tear
Member
taste_tear

KyuHyunWon : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn EmptySat Sep 18, 2010 11:11 am

shin dong oppa!!sắp tới sinh nhật oppa rồi!!em chúc oppa có một sinh nhật thật hạnh phúc bên gia đình, bên chị Nari,bên các hyung và các cậu em dễ thương của suju...và lớn lao hơn cả là tình yêu của hàng triệu ELF dành tặng oppa nhân ngày ý nghĩa này!!!HAPPY BIRTDAY confused 1
một ELF đã viết " một trong số những niềm hạnh phúc của ELF là vào sinh nhật tình yêu lớn của đời mình được nhân lời chúc mừng từ các ELF khác vì vậy mình xin gửi lời chúc vui vẻ hạnh phúc tới những ai là ELF đặc biệt là fan của Shin oppa!!!MÃI MÃI VỚI TÌNH YÊU NÀY!!CHÚNG TA LÀ MỘT ĐẠI GIA ĐÌNH!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn   Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn Empty

Nơi post Lời chúc 'Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang