Secret-KyuHyun Vietnamese Fansite
Welcome To Secret-KyuHyun Vietnamese Fansite

Hiện tại kyuhyunvn đã chuyển nhà,các bạn vui lòng vào nhà mới để cùng nhau xây dựng kyuhyunvn vững mạnh nhé

link nhà mới

http://www.kyuhyunvn.net/forum
Welcome To Secret-KyuHyun Vietnamese Fansite

Hiện tại kyuhyunvn đã chuyển nhà,các bạn vui lòng vào nhà mới để cùng nhau xây dựng kyuhyunvn vững mạnh nhé

link nhà mới

http://www.kyuhyunvn.net/forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi dành cho những trái tim yêu kyuHyun

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mì Hý.Happy.13
Secret-Mod
Secret-Mod
Mì Hý.Happy.13

KyuHyunWon : 713

Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" _
Bài gửiTiêu đề: Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"   Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" EmptySun Sep 05, 2010 6:42 pm

Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" Project

des by : Jolie

Chào các bạn!!!

Đầu tiên mình xin gửi tới các bạn lời chào thân mến và lời chúc tốt lành nhất.

Super Junior của chúng ta, bắt đầu với 13 và kết thúc cũng với 13. Mỗi thành viên, 1 tính cách, 1 tài năng và 1 đặc điểm riêng. Dĩ nhiên trong chúng ta ai cũng có tình yêu riêng cho bản thân mình.

Như con số 6 của SuJu -- Shin DongHee. Chàng trai bụ bẫm nhưng hiền lành và vui tính. Khả năng RAP và vũ đạo điêu luyện cùng với nụ cười thân thiện và ánh mắt biết cười... Tất cả những điều đó đã khiến chúng ta yêu mến anh. Vậy, tại sao chúng ta không thể hiện tình cảm đó bằng chính cách của các Secret - er nhỉ??

Vào ngày 28 tháng 9 này sẽ là sinh nhật lần thứ 26 của anh. Sinh nhật là một dịp đặc biệt ma mỗi người rất mong đợi. Tớ xin phát động 1 Project nhỏ cho 4rum của chúng ta ^^:

"Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"

* Nội dung:

- Vì là để chúc mừng sinh nhật của anh, chúng ta sẽ làm một fanvid dài hoảng 8 phút.
- Các mem sẽ viết những lời chúc của mình nộp cho tớ (Mì Hý.Happy.13), tớ sẽ xin phép Ad mở 1 topic riêng để các bạn post những lời chúc của mình.

Lưu ý lời chúc phải đúng chủ đề và ý nghĩa và không dài quá 30 từ. Và đây là toàn 4rum nên chúng tớ khuyến khích tất cả các bạn hãy tham gia nhiệt tình nhé Very Happy

*Là một project nhỏ và cũng mới của 4rum chúng ta, tớ mong sẽ nhận đc sự ủng hộ nhiệt tình từ các bạn. Chúng ta không chỉ là các Secret -er mà còn là ELF, tình yêu của chúng ta là SuJu 13 ... Còn chờ gì nữa mà không tham gia với chúng tớ ^^.

Thân,

Mod

P/S
"Mọi người vào đây để post lời chúc nhé

Được sửa bởi Mì Hý.Happy.13 ngày Sun Sep 05, 2010 8:24 pm; sửa lần 1.
https://kyuhyunvn.forum-viet.com
sister_kyuhyun
Secret-Mod
Secret-Mod
sister_kyuhyun

KyuHyunWon : 152

Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" _
Bài gửiTiêu đề: Re: Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"   Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" EmptySun Sep 05, 2010 8:23 pm

tem
em ủng hộ Pj này
kakaka
nhưng gửi tin nhắn thì PM cho s nha
em không thích viết công khai
nha ss
iu ss Mad
http://vn.360plus.yahoo.com/Huong-Shin/
Kedo M'w
Secret-Smod
Secret-Smod
Kedo M'w

KyuHyunWon : 839

Bài gửiTiêu đề: Re: Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"   Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" EmptyMon Sep 06, 2010 7:03 am

ủng hộ ss nhiệt tình lun
chúng ta là những ELF mà
viết công khai á
ngại chết
thuj zậy cũng được mà
mong sẽ có nhìu người vào ủng hộ
iu ss
Tít [D3T]
Secret-Mod
Secret-Mod
Tít [D3T]

KyuHyunWon : 187

Bài gửiTiêu đề: Re: Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"   Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" EmptyMon Sep 06, 2010 6:14 pm

Lâu lắm rồi mới vào được 4 rum , cái prj này nghe ss Mỳ gói nói lâu rồi , em sẽ phụ trách phần sub nhé Wink)

Vào ủng hộ ss mỳ 8->
jolie_ql94
Secret-Designer
Secret-Designer
jolie_ql94

KyuHyunWon : 108

Bài gửiTiêu đề: Re: Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"   Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" EmptyMon Sep 06, 2010 11:25 pm

ủng hộ 2 chân 2 tay =))
tình hình la ds xong cái banner project cho bạn shin r=))
https://facebook.com/toquyen94
Mì Hý.Happy.13
Secret-Mod
Secret-Mod
Mì Hý.Happy.13

KyuHyunWon : 713

Bài gửiTiêu đề: Re: Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"   Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" EmptyTue Sep 07, 2010 2:16 pm

thanks các bạn đã ủng hộ nha Very Happy
các bạn hãy viết lời chúc bên topic kia đi Very Happy
Mì sẽ lọc ra và bỏ vào vid Very Happy
https://kyuhyunvn.forum-viet.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"   Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn" Empty

Project for Shin DongHee --- "Với tất cả trái tim nhỏ, chúng em yêu anh bằng một tình yêu lớn"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang